Author: 明***夜
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: まじ買って損なし。まっったくウィッグに見えない。
Màu sắc: Hồng nâu
Price: 242.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 210 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25082289419418442 |
Author: 明***夜
Date:
Review: まじ買って損なし。まっったくウィッグに見えない。
Màu sắc: Hồng nâu
Author: 0***_
Date:
Review: Easy to wear: まじ付けやすい‼️‼️‼️‼️‼️‼️さいこうや😙☺️
Màu sắc: Hồng nâu
Author: r***0
Date:
Review: ありがとうございました!!
Màu sắc: màu nâu
Author: h***8
Date:
Review: サラサラだけど、処理大変そう
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm